Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Dokar Tsaro ta 2005 da dokoki da ƙa'idodin da aka tsara a ƙarƙashinta sun ba da damar kafa Kamfanoni Dillalan Zuba jari da lasisi a cikin Mauritius. Waɗannan suna da fa'ida musamman ga Gidajen Brokerage da ke aiki a duk duniya. Mauritius yana da fa'idar samun dokar tsaro ta zamani mai sassauci, tana ba da lasisin dillalan Daraktan Zuba Jari a cikin lokaci mai kyau, yana buƙatar mafi ƙarancin buƙatun jari, yana biyan kuɗin lasisi mai ma'ana, kuma yana da ƙarancin haraji. Mauritius shine ɗayan mafi kyawun wurare don adana farashin Guraren Gidaje kuma a lokaci guda jin daɗin masu ba da sabis a ƙasar.
Lokaci | Daga Watanni 2-4 |
Bukatun | Bayani |
---|---|
Janar | |
Rukunin Kamfanin Kasuwanci na Duniya na 1 | |
A'a | |
Raba babban birni ko daidai | |
Babu | |
Daraktoci | |
2 | |
Masu hannun jari | |
2 | |
A'a | |
Ana buƙatar Masu Ba da sabis | |
Hukumar Kula da Kuɗaɗen Kuɗi ("FSC") ba za ta ba da lasisi ga Dillalin Zuba Jari (Dillali) sai dai idan ta gamsu cewa mai neman ya cika duk ƙa'idodin Dokokin Tsaro (lasisi) na 2007, kuma musamman, mafi ƙarancin abin da aka bayyana na rashin kuɗin da ake buƙata .
Mafi qarancin abin da aka bayyana na rarar babban kuɗin da ake buƙata na Dillalin Zuba Jari
Sabis ɗin Kuɗi ya haɗa da:
Kasuwancin Duniya (GB) wani tsari ne wanda yake a cikin Mauritius ga wani kamfanin mazaunin wanda ke ba da shawarar gudanar da ayyukan kasuwanci a wajen Mauritius. GB an tsara shi ta Hukumar Kula da Kuɗi ('FSC') a ƙarƙashin Sashe na 71 (1) na Dokar Ayyukan Kuɗi na 2007 (FSA). Akwai nau'ikan 2 na lasisin Kasuwancin Duniya:
Mai neman zai kula da mafi karancin kudin da ba a biya shi ba na kudin Mauritius 7 00,000 ko kwatankwacin adadin su kuma gabatar da shaidu game da hakan.
Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.
Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.
Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.
Shirin Magana
Shirin Kawance
Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.