9 Fa'idodi na rijistar kasuwanci na Anguilla
Babu Haraji: Anguilla IBC's ba ta biyan harajin kamfanoni ko kuma babban haraji.
Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Babu Haraji: Anguilla IBC's ba ta biyan harajin kamfanoni ko kuma babban haraji.
Matsakaicin hannun jarin izini shine US $ 50,000. Mafi qarancin kuɗin da aka biya na hannun jari shine US $ 1.
Aya daga cikin dalilan da ya sa Anguilla ta kasance ƙaƙƙarfan ikon ikon amfani da shi don ƙirƙirar kamfanonin waje shine yanayin sassauƙan sa.
Za'a iya sanya kamfani mai zaman kansa ta kowane suna, amma irin wannan sunan zai ƙare da kalmomin "Kamfanin Kamfanoni Masu Zaman Kansu" ko kalmar "Iyakantacce" ko taƙaita taƙaita "Ltd.".
5% harajin kamfani (bayan dawowa) - Malta - kamfanoni suna da ƙaramar haraji a cikin EU
Malta a halin yanzu tana sa hannu kusan 70 Yarjejeniyar Haraji sau biyu kuma akwai wasu dama masu ban sha'awa yayin sanya tsarin kamfanoni masu dacewa.
Cikakkiyar ƙasa memba ta Tarayyar Turai kuma wani ɓangare na Yankin Tarayyar Turai, wanda ke ba wa 'yan kasuwa na Malta damar samun dama kai tsaye zuwa kasuwar cikin EU ta sama da mutane miliyan 500.
Masu saka jari na ƙasashen waje na iya aiwatar da kowane irin aiki a cikin Hadaddiyar Daular Larabawa sai bayan rajista da lasisi daga hukumomin da suka dace a cikin UAE. Gabaɗaya, mai saka hannun jari na ƙasashen waje na iya kafa ƙawancen kasuwancin da ya dace a cikin ƙasar Hadaddiyar Daular Larabawa (wanda aka fi sani da suna 'onshore') ko kuma kasancewar kasuwancin 'ƙetare'.
A halin yanzu, Tarayyar UAE ba ta sanya harajin kudin shiga na tarayya a cikin Emirates. Koyaya, yawancin Masarautar UAE waɗanda suka kafa tarayyar UAE sun gabatar da dokar harajin samun kuɗin shiga a ƙarshen 1960 kuma saboda haka ana ƙayyade haraji akan masarauta ta masarautar
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.