Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Neman Tattalin Arziki na Yanki 2018: Asia Pacific

Lokacin sabuntawa: 07 Jan, 2019, 20:53 (UTC+08:00)

Tattalin arzikin fagen yana ci gaba da gudanar da ayyukansa da kyau, tare da ci gaba mai ƙarfi da kasuwanci, hauhawa amma duk da haka hauhawar farashi, da yanayin kuɗaɗen ba da gudummawa, duk da 'yan ci gaban kasuwar tattalin arziƙi da aka samu a farkon 2018.

Neman Tattalin Arziki na Yanki 2018: Asia Pacific

An fitar da su ta hanyar amfani da tsarin kara kudin haraji a Amurka, damar kudi na kusa da lokaci don duka fagen fama da Asiya sun ci gaba daga kyakkyawan yanayin da aka gabatar a cikin Oktoba 2017 na kusa da Outlook kudi: Asia da Pacific. Asiya ana sa ran haɓaka ta kusan kashi 5½ cikin ɗari na wannan watanni 12, wanda yakai kusan kashi biyu bisa uku na ci gaban duniya, kuma yankin ya kasance mafi ƙarfin ɓangaren ta hanyar tazara mai yawa.

Koyaya, duk da kyakkyawan hangen nesa, masu tsara manufofin siyasa ya kamata su kasance a farke. a lokaci guda kamar yadda haɗarin da ke tattare da hasashen ya daidaita daidai, don yanzu, suna karkatar da ƙarfi ga rashin fa'ida a kan matsakaicin lokaci.

Babban haɗari sun haɗa da ƙarin gyaran kasuwa, matsawa zuwa manufofin masu kariya, da haɓaka cikin rikice-rikicen siyasa. Tare da rarar fitarwa da ta rage a wuri mai banƙyama, ƙa'idodin kuɗi suna buƙatar fahimtar kan tabbatar da ɗorewa. Idan aka ba da matsakaicin albashi da matsin lamba, ƙa'idodin tattalin arziƙi na iya kasancewa masu dacewa a cikin yawancin ƙasashen Asiya a yanzu, amma manyan bankunan dole ne su kasance a shirye don canza matsayinsu yayin zaɓin hauhawar farashin, kuma dole ne a yi amfani da manufofin ƙira daidai gwargwado don haɗa haɓakar ƙimar daraja.

Yawancin tattalin arziƙin Asiya suna fuskantar mahimman ƙalubale na matsakaita-matsakaici, wanda ya haɗa da yawan tsufa da raguwar haɓakar haɓaka, kuma suna iya son sake fasalin tsarin, waɗanda aka dace da su a wasu lokuta ta hanyar taimakon kuɗi. a gaba, tattalin arzikin duniya yana jujjuyawa zuwa zamani, kuma wasu daga cikin fasahohi masu tasowa suna da damar samun canji sosai, duk da cewa suna da sabbin yanayi masu wuya.

Asiya ta riga ta zama kan gaba a cikin abubuwa da yawa na juyin juya halin, duk da haka, don ci gaba da kasancewa a ɓangaren yanki da kuma samun albarkatu gaba ɗaya daga ci gaban fasaha, ana iya son amsar ɗaukar hoto a yankuna da yawa, waɗanda suka haɗa da gaskiya da fasahar sadarwa, madadin, mai wuya kasuwannin aiki, da horo.

Har ila yau karanta:

SUBCRIBE TO OUR UPDATES KUYI SUBSCRIBE DOMIN SAMUN SABABBIN MU

Sabbin labarai da bayanai daga ko'ina cikin duniya waɗanda ƙwararrun IBC ɗaya suka kawo muku

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US