Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Dalilai 5 don Kafa Kamfanin Rike Mutane a Luxembourg

Lokacin sabuntawa: 09 Jan, 2019, 17:52 (UTC+08:00)

5 Reasons to Establish a Holding Company in Luxembourg

  1. Orarami ko babu haraji: Kamfanin ku na riƙe na iya cancanta da tsarin keɓewar shiga wanda ke nufin rarar da aka samu da kuma babban ribar da ke zuwa daga babban kuɗin da aka biya na wani ɓangare an keɓe shi gaba ɗaya daga Harajin Haraji na Kamfanin (CIT). Ya kamata a lura duk da cewa reshen dole ne ya kasance ya kasance memba na memba na EU, a cikin ƙasa inda CIT ke aƙalla 11% ko a cikin ƙasar da ke da yarjejeniyar haraji sau biyu tare da Luxembourg.
  2. Banki mai kwari da daraja: Oneaya daga cikin maɓallan kafa kowane kamfani shine asusun banki mai daraja kuma Luxembourg yana sanya duk akwatunan. Kafa asusun banki a nan yana da sauki kuma a lokuta da yawa ana iya bude asusun banki ba tare da ko da an sa kafar ka a waje ba
  3. Sauƙin kasuwanci / ma'aikata masu ƙarfi: Kodayake akwai harsuna uku da ake magana da su a Luxembourg - Faransanci, Jamusanci da Luxembourgish -, ana amfani da Ingilishi cikin kasuwanci. Ma'aikata suna yin yare da harsuna da yawa a lokuta da yawa wanda ke sa ƙasar da ke kewayenta kasuwanci da ingantaccen kasuwanci. Ma'aikata suna da ilimi (suna alfahari da karancin karatu 100%) kuma masana'antar kuɗi ta kasance ginshiƙan Luxembourg shekaru da yawa, yana tabbatar da gogaggun kuma masu ilimi da mashawarci.
  4. Yarjejeniyar Haraji Biyu: Luxembourg ta sanya hannu kan yarjeniyoyin biyan haraji sau biyu tare da kasashe 75 a duniya wanda hakan ya sanya kafa kamfanin rike kamfani mai matukar kyau kuma ya ba da damar tsarin kasuwanci mai ingantaccen haraji. Luxembourg tana da yarjejeniyoyi tare da duk membobin EU da kuma tare da OECD (forungiyar Hadin gwiwa da Ci Gaban - tana da membobin membobin 34) kuma cibiyar sadarwar biyan haraji ta ci gaba da haɓaka tare da wasu ƙasashe 19 a cikin bututun mai ciki har da Masar, New Zealand , Pakistan da Yukren.
  5. Tsarin lissafi: Duk da yake doka ta bukaci dukkan kamfanonin Luxembourg su gabatar da bayanan kudaden su a kowace shekara, ba a ba da sanarwar kudi a bainar jama'a kuma ba a bincikar su da binciken shekara-shekara wanda ke ba da jimillar banki kasa da Yuro miliyan 3, yawan kuɗin bai wuce miliyan 6 ba Yuro ko cewa akwai mai hannun jari guda ɗaya.

Kara karantawa

SUBCRIBE TO OUR UPDATES KUYI SUBSCRIBE DOMIN SAMUN SABABBIN MU

Sabbin labarai da bayanai daga ko'ina cikin duniya waɗanda ƙwararrun IBC ɗaya suka kawo muku

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US