Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Ire-iren aiyukan da masu tsara kudi suke bayarwa ya banbanta matuka. Wasu masu tsarawa suna tantance kowane fanni na bayanan abokan kasuwancin su, gami da tanadi, saka hannun jari, inshora, haraji, ritaya, da tsara kasa, da taimaka musu ci gaba da dabarun daki-daki don cimma burin su na kudi. Wasu na iya kiran kansu masu tsara shirin kuɗi, amma suna ba da shawara ne kawai a kan iyakantattun samfura da sabis.
MAS tana tsara duk ayyukan shirin kuɗi masu alaƙa da tsaro, na gaba, da inshora. Haraji da ayyukan tsara ƙasa basa zuwa ƙarƙashin tsarin mulkinmu. Saboda haka, kawai masu tsara harkokin kuɗi waɗanda ke gudanar da ayyukan da aka tsara a ƙarƙashin FAA ana buƙatar lasisi a matsayin mai ba da shawara kan harkokin kuɗi. Mai tsarawa na kuɗi na iya gudanar da wasu ayyuka kamar tsara haraji, amma waɗannan ba su ƙarƙashin kulawar MAS.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.