Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Switzerland Kirkirar Kamfanin Tambayoyi da yawa (FAQs)

1. Yadda ake bude kamfani a Switzerland? - Kirkirar Kamfanin Kamfanoni

Yadda ake bude kamfani a Switzerland?

Step 1 Switzerland Offshore Company Formation, da farko Our Relationship Managers tawagar za ta tambaye ka da samar da cikakken bayanai na m / Director ta sunayen da bayanai. Zaka iya zaɓar matakin sabis ɗin da kake buƙata, al'ada tare da ranakun aiki 9 ko ranakun aiki 5 cikin gaggawa. Bugu da ƙari, ba da sunayen kamfanoni masu ba da shawara don mu iya bincika cancantar sunan kamfanin a cikin Switzerland Rijistar Kasuwancin Switzerland .

Kara karantawa: Nau'in kamfanin Switzerland

Step 2 Kuna shirya biyan kuɗin Sabis ɗinmu da kuma Gwamnatin Switzerland da ake buƙata. Muna karɓar biyan kuɗi ta Katin Kari / Kudin VisaVisaDiscoverAmerican , Paypal Paypal ko Canja wurin Waya zuwa asusun bankin mu na HSBC HSBC bank account ( Sharuɗɗan Biyan Kuɗi ).

Step 3 Bayan tattara cikakken bayani daga gare ku, Offshore Company Corp zai aiko muku da sigar dijital (Takaddar Haɗin Kuɗi a Switzerland , Rijistar Masu Raba / Daraktoci, Takaddun Raba, Memorandum na andungiyar da Labarai da dai sauransu) ta hanyar imel. Cikakken Kayan Kamfanin Switzerland na shoasashen waje zai aika zuwa adireshin mazaunin ku ta hanyar bayyana (TNT, DHL ko UPS da sauransu).

Kuna iya buɗe asusun banki don kamfanin ku a cikin Turai, Hong Kong, Singapore ko wasu ƙananan hukumomin da ke tallafawa asusun banki na waje ! Kuna da 'yanci na dukiyar duniya a ƙarƙashin kamfanin ku na waje.

Formationaddamar da Kamfanin Switzerland ɗinku ya kammala , a shirye don yin kasuwancin duniya!

Kara karantawa:

2. Waɗanne nau'ikan fom ne na shari'a?

Nau'in kamfanin Switzerland: Mafi yawan siffofin shari'a sune:

  • Kamfanin Lantarki na Iyakantacce a Siwizalan (GmbH ko SARL) yawanci ana haɓaka shi ne ta hannun masu saka hannun jari waɗanda ke buɗe ƙananan kamfanoni da ƙananan kamfanoni waɗanda ba za a iya lissafa su a cikin musayar hannun jari na Switzerland ba. Wannan nau'in kamfanin dole ne ya sami masu hannun jari waɗanda aka ambata a cikin takaddun kamfanin kuma aka bayyana su a cikin Rajistar Kasuwanci. Ana buƙatar ƙaramar hannun jari na 20,000 CHF don ƙirƙirar SARL
  • Kamfanin (AG ko SA) ya dace da duk bukatun kasuwancin da sauƙin buƙatun ta don sauya hannun jari ya sanya shi nau'in kasuwancin da aka saba amfani dashi. Masu hannun jari suna da iyakance abin alhaki kuma suna iya zama ba a san su ba (sabanin SARL). Kamfanin yana buƙatar mafi girman ƙaramar hannun jari fiye da iyakantaccen kamfanin abin alhaki (mafi ƙarancin 100,000 CHF tare da aƙalla 20% da aka biya a lokacin haɗawar).

Kara karantawa:

3. Yaya game da harajin kamfanoni a Switzerland?

A Switzerland, ana ɗora harajin kamfanoni a matakai biyu: matakin tarayya da matakin cantonal / na gari;

  • Ana cajin harajin Tarayya akan 8.5% akan riba bayan haraji.
    • A matakin cantonal, ana biyan haraji a kan bambancin yanayi tsakanin 6% zuwa 21%, dangane da canton mutum;
    • Sakamakon haka, ingantaccen harajin kamfanoni yawanci tsakanin 12% zuwa 24% ;
  • Kamfanonin da ba mazauna ba suna ƙarƙashin harajin kamfanoni akan kuɗin shigar da aka samu a Switzerland idan
    • i) abokan tarayya ne na kasuwanci a Switzerland ( Fara kasuwanci a Switzerland )
    • ii). suna da kamfanoni na dindindin ko rassa a Switzerland da / ko
    • iii). mallakar mallakar gida;
  • Kamfanoni masu riƙe da Switzerland suna jin daɗin keɓancewar haraji a matakin cantonal / na gari, kuma suna biyan haraji na 7.8% kawai.

Kara karantawa

4. Fara kamfani a Switzerland - ƙa'idodin ya kamata na sani
  • Duk GmbH da AG da aka jera a fili suna buƙatar bayyana masu hannun jarin su a fili;
  • Dokokin hana cin amana sun hana kamfanonin mazaunin Switzerland shiga cikin kwangila wanda ke haifar da kungiyoyi ko mallaka; Don al'amuran M&A, dole ne a sami yarda;
  • Switzerland ta ba da izinin yawancin mambobin kwamitin na AG na Switzerland su zama mazauna ko 'yan ƙasa;
  • AGasar Switzerland ta AG na iya ba da hannun jarin kawai idan an biya cikakken hannun jari (US $ 110,000). Switzerland LLC (GmbH) ba za ta iya ba da hannun jari ba;
  • Dole ne kamfanin zama na Switzerland ya tabbatar da cewa ana gudanar da babban taron shekara-shekara (AGM) a tsakanin watanni 6 na ƙarshen shekara;
  • Kamfanonin mazaunan Switzerland dole ne su biya harajin albashi ga ma'aikatan baƙi waɗanda ba su da mazaunin zama na dindindin a cikin ƙasar.

Kara karantawa:

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US