Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Duk kasuwancin da yake son kafa kamfani na ƙasa ko na ƙasa da ƙasa ya kamata ya ɗauki matakai don kare amfani da sunanta, tambarinta ko wasu abubuwan ilimi, kamar haƙƙin mallaka, haƙƙin mallaka, zane, alamun kasuwanci, da dai sauransu. Dukiyar ilimi da ke hade da sunan kasuwanci ko tsarin na iya zama ɗayan mahimman ƙirarorin dukiya lokacin da aka kiyaye ta da kyau. Tsibirin Birtaniya na Birtaniyya tare da harajin kamfani na 0% zaɓi ne sananne don riƙe dukiyar ilimi.
Tare da kwarewarmu, zamu iya taimaka muku wajen ƙaddamar da aikace-aikacen. Idan babu nakasu a cikin aikace-aikacen kuma babu ƙin yarda da alamar kasuwanci to duk tsarin aikace-aikacen na iya ɗaukar kimanin watanni 7 zuwa 12 don Magatakarda Alamomin Ciniki, Takaddun shaida da haƙƙin mallaka ("Magatakarda") don aiwatar da aikace-aikace don rajista.
Dangane da Kayan Kayan Kaya da Ayyuka na Kasa da Kasa kamar yadda Yarjejeniyar Nice ta tsara don rarraba alamun kasuwanci, dole ne ka yanke shawara kan nau'ikan kaya / aiyukan da ake neman rajistar kasuwanci. Za a ba da izinin aikace-aikace masu yawan aji idan kayanku / sabis ɗinku sun dace da nau'ikan sama da ɗaya a cikin Yarjejeniyar Nice.
Lokacin da kuka riga kuka ƙayyade nau'in kayanku / sabis ɗinku, za a sami buƙata don bincika idan ta wanzu ko babu. Domin gudanar da bincike, kawai zaku samar mana sunan alamar kasuwanci. Za a bayar da sakamakon a tsakanin kwanakin aiki na 5-7.
Takardar neman rijista ta kasuwanci za a shigar a cikin Fom na TM1 kuma za a miƙa ta ga Magatakarda Tsibiri na Budurwa ta Biritaniya. Magatakarda zai sanya lambar rajista, a kan yin rajistar aikace-aikace.
Aikace-aikace don rijistar alamar kasuwanci wataƙila an yi ta a sama da aji ɗaya na Rarraba Nine kuma zai bayyana aji ko nau'ikan kaya / aiyuka waɗanda aikace-aikacen ya shafi su.
Da zarar karɓar fom ɗin aikace-aikacen, Magatakarda zai sake nazarin takaddun don tabbatar da ya cika mafi ƙarancin buƙatu bisa ga Dokokin Alamar Ciniki ta 2015
Lokacin da ya bayyana ga Magatakarda cewa aikace-aikacen bai biya mafi ƙarancin buƙata ba, za su aika da sanarwar sanarwa wanda bai gamsu da shi ba kuma yana jagorantar bin abin da ake buƙata. Idan bayan kwanaki 60, mai nema ya ƙi bin sanarwa, za a ɗauki aikace-aikacen kamar watsi ko kuma ba za a taɓa yin shi ba.
Lokacin da aka kammala duk matakan da ke sama cikin nasara, za a buga aikace-aikacen kuma a samar da shi ga ɗab'in a cikin Gazette. Da zarar Magatakarda ya amince da shi, ana yin rijistar alamar kasuwanci tun daga ranar da aka shigar da aikace-aikacen don rajista.
A tsakanin watanni 2, duk wani mai sha’awa zai iya adawa da rajistar. Idan ofis ya karɓi ƙiyayya daga abokin hamayyar, za a sanar da mai nema kuma dole ne ya amsa. Za a yanke shawara bayan tsoron duka ɓangarorin biyu.
Rijistar alamar kasuwanci tana aiki na shekaru 10 bayan haka ana iya sabunta shi don kamar lokaci. Watanni shida kafin ranar sabuntawa za mu aiko muku da sanarwar iryarewa yana tambayar ko kuna son mu sabunta rajista ko ba da damar alamar ta ɓace.
Dole ne a shigar da aikace-aikacen sabuntawa a cikin Fom TM 11, kafin ranar ƙarewar rajistar.
Yawanci yakan ɗauki watanni shida ko lessasa ga Magatakarda don aiwatar da aikace-aikace don sabuntawa. Da zarar sabuntawar ta cika Magatakarda zai ba da sanarwar Sabuntawa.
One IBC son aikawa da fatan alheri ga kasuwancinku a yayin bikin sabuwar shekara ta 2021. Muna fatan zaku sami babban ci gaba mai ban mamaki a wannan shekara, tare da ci gaba da rakiyar One IBC akan tafiya don tafiya duniya tare da kasuwancinku.
Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.
Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.
Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.
Shirin Magana
Shirin Kawance
Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.