Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
A cikin 2015, One IBC Limited ta karɓi lambar girmamawa mai daraja ta OCBC mai daraja ta Abokin Hulɗa don “ci gaba da goyon baya da haɗin gwiwa 2015/2016” kuma wannan kyautar ta nuna farkon haɗin gwiwa tsakanin One IBC da OCBC Bank.
An san bankin OCBC a matsayin mafi dadewar kafa banki a Singapore; da aka kafa a 1932 daga haɗin bankunan gida uku a ƙarƙashin jagorancin Tan Ean Kiam da Lee Kong Chian. A halin yanzu, bankin OCBC an amince dashi a matsayin ɗayan manyan bankunan duniya masu darajar daraja tare da darajar Aa1 daga Moody's da kuma rukuni na biyu mafi girman sabis na kuɗi a kudu maso gabashin Asiya ta hanyar mallakar mafi yawan dukiya. Bugu da ƙari, bankin OCBC ya sanya shi bankin Asiya a matsayin Mafi kyawun Bankin da aka Gudanar a Singapore yayin da Global Finance ya kasance yana sanya Bankin OCBC a cikin Babban Bankin Duniya mafi Tsaro na 50.
A cikin 2019, One IBC tana alfahari da kasancewarta mai daraja a matsayin Abokin Bankimar Bankin na OCBC a cikin shekaru 5 a jere na haɗin gwiwa tsakanin ƙungiyoyin biyu. A garemu, nasara da wadatar abokan cinikinmu sune mafi ƙimar aikin ci gabanmu ta hanyar samar da mafi kyawun sabis da cikakkiyar hanyar kasuwanci game da kasuwancin abokan cinikinmu don samun sauƙin samun damar kasuwannin duniya tare da taimakawa abokan cinikinmu tare kafa kamfaninsu na waje a cikin ikon da aka ba su na zaɓin su. Sabili da haka, zaɓar abokin tarayya madaidaici shine mahimmin ɓangaren yana cikin ƙimar One IBC.
Ta hanyar haɗin gwiwa na shekaru 5 tare da Bankin OCBC, za mu ci gaba da aiwatar da ƙa'idarmu ta "valueimar amincewa da cikakkiyar mafita" a cikin ayyukanmu da sabis don kawo kyakkyawan gamsuwa ga abokan cinikinmu har ma da ci gaban su.
An kafa Offshore Company Corp tare da sabis na kamfani na waje da ƙarin sabis na kasuwanci , kamar tallafin banki , ofis na kamala da wayar gida. Muna alfaharin ba abokan cinikinmu mafi kyawun, sabis mai sauƙi, mafita da samfuran, tare da sama da rassa 32, ofisoshin wakilai da kamfanonin haɗin gwiwa a cikin ƙasashe 25 a duniya.
Sirrin sirri
Manufar farashin farashi
Masana harkokin kasuwanci na waje
Abokanmu suna kulawa sosai. Manajan asusun ajiyar kuɗi, ƙwararre a fannin dokar kamfanin da gudanarwa, zai kasance wurin tuntuɓarku a cikin shekarar kuma zai taimaka muku tare da gudanar da kamfaninku, asusun banki da duk wasu ayyukan da muke bayarwa. Mun dukufa da ba da amsoshin abubuwan abokanmu koyaushe a cikin kasuwancin kasuwanci ɗaya.
Executiveungiyar zartarwa mai ƙarfi
Executiveungiyarmu ta zartarwar ta ƙunshi ƙwararrun masani 30 tare da ƙwarewar ƙwarewa a cikin kasuwancin ƙasashen waje gami da:
Mutunci da kuma himma
Don mafi kyawun bukatun abokan cinikinmu, muna da nufin samar da mafi kyawun ƙa'idodin kasuwanci a hanyar da ta dace da kuma ta doka. Kasancewa cikin la'akari da dokoki da ka'idoji kan hana safarar kudaden haram na duniya, muna aiwatar da tsauraran matakan kiyaye hadari da daidaito.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.