Gungura
Notification

Shin za ku ba da izinin One IBC ta aiko muku da sanarwar?

Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.

Kuna karantawa a cikin Hausa fassara ta shirin AI. Kara karantawa a Disclaimer kuma ka tallafa mana don gyara harshenka mai ƙarfi. Fifita a Turanci .

Babban halayen kamfanin Bahamas

Lokacin sabuntawa: 09 Jan, 2019, 15:40 (UTC+08:00)

Dokar Kamfanin Kasuwancin Kasa da Kasa na Bahammi ("IBC") ta samar da motar kamfani na zamani, mai sauƙi da tsada wanda aka tsara don dacewa da bukatun mutanen kasuwancin duniya.

Babban Halayen Kamfanin Bahamas

IBC, kodayake an sanya shi kuma an sanya shi a cikin Bahamas, an tsara shi don sauƙaƙe aiwatar da ayyukan kasuwanci na halal a ko'ina cikin duniya, ko a matsayin ta na kamfani mai riƙewa, kamfanin kasuwanci, motar saka hannun jari, kamfanin inshora don kasuwancin cikin gida. , ko wasu amfani, gami da ikonta na zama wani ɓangare na ingantaccen tsari wanda ya haɗa da haɗuwa da amana, tushe ko wasu kamfanoni na musamman. A taƙaice abubuwan buƙatu da halaye na Bahamas IBC sune:

Bukatar rajistar kasuwanci a Bahamas

  • Sunan kamfanin ( Karanta: Rijistar sunan kasuwanci a cikin Bahamas )
  • Darakta (s); sunaye da cikakkun bayanai 1
  • Sunaye (s) masu hannun jari, cikakkun bayanai 1 da nufin raba hannun jari
  • Tushen kudade da kuma asalin mallakar su

Ta hanyar tsoho hannun jari zai kasance mai darajar dalar Amurka amma zai iya zama a cikin wani kuɗin idan an buƙata hakan.

Tsarin doka

Bahamian IBC kungiya ce ta doka a cikin hakkin ta. Yana da ikon yin kwangila tare da wasu kamfanoni; hakanan yana iya yin kara kuma a shigar dashi kara da sunan sa.

Masu hannun jari

Masu hannun jari na iya zama ɗan adam ne ko kuma wata ƙungiyar doka. Ba a ba da izinin hannun jari ba.

Bahamas wuraren haraji

Baham na IBC ba shi da alhakin biyan kowane haraji a cikin Bahamas. Madadin haka, ana buƙatar kowane kamfani ya biya rajista da kuɗin shekara-shekara ga Gwamnati

Daraktoci

Wani ɗan adam ko wani kamfani na iya yin aiki a kwamitin gudanarwa. Direbobi ba sa buƙatar zama a cikin Bahamas.

Wakili mai rijista

Kowane kamfani dole ne ya nada wakilin rajista a cikin Bahamas, wanda dole ne a ba shi lasisi don samar da wannan sabis ɗin.

Rajistar kamfanin Bahamian

Bayanai masu zuwa lamari ne na rikodin jama'a a rajistar kamfanin:

  • Sunan kamfanin
  • Yarjejeniyar & abubuwan haɗin gwiwa, waɗanda dole ne a shigar dasu akan haɗa Bahamas . A yayin da aka canza kowane ɗayan takardu, duk gyare-gyare dole ne a shigar da su tare da rajistar kamfanin a cikin lokacin da aka tsara
  • Sunan wakilin rajista na mazaunin, da adireshi a cikin Bahamas don sabis ɗin takardu
  • Sunan (s) da adiresoshin daraktoci da jami'ai
  • Adireshin ofishi mai rijista
  • Duk wata wasika ta doka tare da Magatakarda na kamfanoni.

Raba babban jari

Babu mafi ƙarancin buƙata don hannun jari.

Bayanan lissafi

Cikakkun kuma ingantattun littattafai da bayanan dole ne kamfanin ya kiyaye su. Ana iya kiyaye waɗannan a wajen Bahamas.

Minarewa

Akwai ka'idoji na doka don ƙazamar rijistar IBC Bahamian. Rashin biyan kuɗin gwamnati zai sa a fidda kamfanin kuma a soke shi kai tsaye.

Kara karantawa

SUBCRIBE TO OUR UPDATES KUYI SUBSCRIBE DOMIN SAMUN SABABBIN MU

Sabbin labarai da bayanai daga ko'ina cikin duniya waɗanda ƙwararrun IBC ɗaya suka kawo muku

Abin da kafafen yada labarai ke cewa game da mu

Game da Mu

Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.

US