Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Duk wani kasuwanci da yake son kafa ƙasa ko ƙasa ya kamata ya ɗauki matakai don kare amfani da sunansa, tambarinta ko wasu abubuwan ilimi, kamar haƙƙin mallaka, haƙƙin mallaka, kayayyaki, alamun kasuwanci, da dai sauransu. Kadarorin ilimi da ke haɗe da sunan kasuwanci ko tsarin na iya zama ɗayan mahimman ƙirari lokacin da aka kiyaye ta da kyau.
Tare da kwarewarmu, za mu iya taimaka muku wajen ƙaddamar da aikace-aikacen ga Ofishin Kasuwancin Ilmin Tsibiri na Cayman (CIIPO). Idan babu gazawa a cikin aikace-aikacen kuma babu ƙin yarda da alamar kasuwanci to duk tsarin aikace-aikacen na iya ɗaukar kimanin watanni 3 zuwa 6 don aiwatar da aikace-aikace don rajista.
Za ku tsara alamar kasuwanci ta musamman da kanku. Suna iya ƙunsar kalmomi (gami da sunayen mutane), zane, lambobi, haruffa ko siffar kaya / marufi. Ba za a yi rajistar alamun da suka faɗi a tsakanin ƙimar ƙarancin dalilai na ƙididdiga ba.
Dangane da sabon Dokar Alamar Ciniki a Tsibirin Cayman, wanda ya fara aiki a ranar 1 ga watan Agusta 2017, don neman alamar kasuwanci, dole ne mai neman ya nada wakili na Rijista na gida don gabatar da aikace-aikacen bisa tsarin tsarin kirki na Nice. Kamar Dokokin Alamar kasuwanci a cikin wasu yankuna, sabuwar dokar kuma ta haɗa da tanadi dangane da alamomin gama gari da takaddun shaida, adawa da tsarin keta doka da buƙatun yin rajistar abubuwan da suka shafi wasu ma'amaloli.
Wakilin Rijista zai kammala Fom ɗin TM3 daidai. Mai neman zai buƙaci samar da waɗannan bayanan: wakilcin alamar da za a shigar, ƙayyadaddun kaya / aiyuka, sunan mai neman, adireshin da nau'in sa. Duk wata alama da ta ƙunshi kalmomin da ba Turanci ba ko haruffan da ba Roman ba dole ne a fassara su.
Bayan ƙaddamar da aikace-aikacen zuwa CIIPO, Masu Binciken suna ƙoƙari don kammala gwajin farko na aikace-aikacen alamar kasuwanci a cikin kwanaki 14 da karɓar aikace-aikacen.
Ana gudanar da gwaji mai mahimmanci cikin kwanaki 30 zuwa 60 daga kammala gwajin farko. Idan an yarda, za a buga aikace-aikacen a cikin Gazette na Hakkin Ilmi na Intanit don dalilai na adawa na tsawon kwanaki 60.
Bayan ƙarshen lokacin adawa, ana zaton ba a shigar da adawa ba, aikace-aikacen zai ci gaba zuwa rajista kuma za a ba da Takaddar Rajista.
Rijistar alamar kasuwanci tana aiki na shekaru 10 bayan haka ana iya sabunta shi don kamar lokaci.
One IBC son aikawa da fatan alheri ga kasuwancinku a yayin bikin sabuwar shekara ta 2021. Muna fatan zaku sami babban ci gaba mai ban mamaki a wannan shekara, tare da ci gaba da rakiyar One IBC akan tafiya don tafiya duniya tare da kasuwancinku.
Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.
Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.
Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.
Shirin Magana
Shirin Kawance
Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.