Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Kudin sabis na Tarin Bayanin Kuɗi da Sabis na XBRL |
---|
daga 495 US dollar |
Da zarar an ba wa kamfanin izini daga takamaiman kwanan wata, ba za a ba kamfanin kamfanin Form CS / C ba daga wannan ranar zuwa.
Kamar wannan, kamfani wanda aka amince da aikace-aikacen dakatarwar ba zai buƙaci gabatar da takardar neman izinin kowace shekara ga IRAS ba.
AGM taro ne na dole na shekara-shekara na masu hannun jari. A AGM, kamfanin ku zai gabatar da bayanan kuɗaɗen sa (wanda kuma aka sani da "asusu") a gaban masu hannun jarin (wanda kuma aka sani da "membobi") don su iya gabatar da duk wata tambaya game da matsayin kuɗin kamfanin.
Duk kamfanonin da aka kafa a cikin Singapore waɗanda suke iyakance ko ba a iyakance ta hannun jari (ban da kamfanonin keɓaɓɓu) ana buƙatar yin cikakken bayanin bayanan kuɗin su a cikin tsarin XBRL bisa ga jagororin kwanan nan da ACRA (Accounting and Corporate Regulatory Authority) suka fitar Singapore Yuni 2013.
Ba kwa buƙatar yin ajiyar ECI don kamfanin ku idan ba komai kuma idan kamfanin ku ya haɗu da kuɗin shiga na shekara mai zuwa na Waiver to File ECI:
Kudaden shekara-shekara ba su wuce dala miliyan 5 don kamfanoni tare da shekarun kuɗi da suka ƙare ko bayan Jul 2017 ba.
XBRL harafi ne na eXtensible Business Report Language. Bayanin kudi ana canza shi zuwa tsarin XBRL sannan, a aika kai da komo tsakanin ƙungiyoyin kasuwanci. Gwamnatin Singapore ta ba ta izini ga kowane kamfani na Singapore don gabatar da bayanan kuɗaɗensa kawai cikin tsarin XBRL. Binciken bayanan, don haka, tarawa yana ba da cikakken bayani game da yanayin harkar kuɗi.
Yeararshen shekarar kuɗi (FYE) na Singapore shine ƙarshen lokacin lissafin kuɗin kamfani wanda ya kai watanni 12.
Gabaɗaya, ana buƙatar kamfani mai iyaka mai zaman kansa a ƙarƙashin Dokar Kamfanoni ("CA") don riƙe AGM ɗinsa sau ɗaya a kowace shekara ta kalandar kuma ba ta fi watanni 15 ba (watanni 18 don sabon kamfani daga ranar da aka haɗa ta).
Bayanan kuɗi waɗanda ba su wuce watanni 6 ba dole ne a sanya su a cikin AGM (sashe na 201 CA) don kamfanoni masu iyakance na Kamfanoni.
One IBC son aikawa da fatan alheri ga kasuwancinku a yayin bikin sabuwar shekara ta 2021. Muna fatan zaku sami babban ci gaba mai ban mamaki a wannan shekara, tare da ci gaba da rakiyar One IBC akan tafiya don tafiya duniya tare da kasuwancinku.
Akwai matakan martaba huɗu na membobin IBC GUDA. Ci gaba ta hanyar manyan mukamai uku lokacin da kuka cika ƙa'idodin cancanta. Yi farin ciki da ɗaukaka da gogewa yayin tafiyarku. Binciko fa'idodi ga duk matakan. Sami kuɗi da fansar maki na ayyukanmu.
Samun maki
Sami Bayanan Kiredit kan cancantar sayan ayyuka. Za ku sami maki na daraja don kowane kuɗin da aka kashe na Amurka da aka kashe.
Amfani da maki
Ku ciyar da maki na bashi kai tsaye don takaddar ku. 100 maki maki = 1 USD.
Shirin Magana
Shirin Kawance
Muna rufe kasuwar tare da ingantaccen hanyar sadarwa na abokan kasuwanci da abokan haɗin gwiwa waɗanda muke tallafawa gaba ɗaya dangane da tallafin sana'a, tallace-tallace, da tallace-tallace.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.