Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Mutane da yawa za su so su shiga kasuwar Burtaniya a matsayin aan kasuwa tilo. Duk da haka, akwai ƙarin fa'idodi game da kasancewar Burtaniya ga masu mallakar kasuwanci, idan aka kwatanta da kasancewa 'yan kasuwa ɗaya tilo.
Fa'idodi ɗaya daga cikin iyakantaccen kamfanin haɗin gwiwar Burtaniya shine cewa zaku biya harajin ƙasa da na mutum fiye da ɗan kasuwa mai zaman kansa.
Don rage biyan Kuɗaɗen Gudummawar Inshorar ƙasa (NICs), ana iya ɗaukar ƙaramin albashi daga kasuwancin, kuma a cikin tsarin rarar masu hannun jari, za a iya fitar da ƙarin kuɗin shiga. Ba a biyan biyan kuɗin NICs kamar yadda ake biyan haraji daban don Kamfanin Kamfani wanda ke nufin za ku iya samun ƙarin kuɗi daga kasuwancinku.
Bugu da ƙari, wani fa'ida da ɗan kasuwa bai sami damar shiga ba shine Kamfanin Kamfani wanda ke ba mai shi damar ɗaukar nauyin fansho na mai shi yayin da yake iƙirarinsa azaman kuɗin kasuwanci na halal. Ingantaccen haraji babban fa'idodi ne na haɗin kamfanin a cikin Burtaniya.
Kara karantawa: Yadda ake fara kasuwanci a Burtaniya don baƙo
Ta hanyar samun iyakantaccen kamfani mai rijista, zai sami nasa keɓaɓɓen mahaɗan da aka rabu da mai kamfanin. Duk wani asarar kudi da kasuwancinku yayi to kamfanin zai biya shi fiye da kanku. Wannan yana nufin cewa dukiyar ku zata sami kariya idan kasuwancin yana fuskantar haɗari.
Wata babbar fa'ida ta haɗin gwiwa a cikin Burtaniya ita ce cewa dokar kasuwancin ku ta kiyaye sunan kasuwancin ku. Ba tare da izinin ku ba, wasu ba za su iya kasuwanci a ƙarƙashin sunan kamfanin ku mai rijista ba ko kuma irin wannan suna a cikin masana'antar kasuwanci ɗaya. Sabili da haka, kwastomomin ku ba za su rude ko su gamu da abokan hamayyar ku ba.
Naku Limitedididdigar kamfani na limitedasar Ingilishi zai amfanar da kasuwancinku daga ƙirar ƙwararren masani. Wannan na iya taimakawa wajen haɓaka amintaccen abokin ciniki a cikin samfuranku ko ayyukanku kuma ya ba ku ƙarin dama don yin haɗin gwiwa tare da abokan hulɗa.
Bayan haka, zaku iya neman kuɗi daga masu saka hannun jari tare da iyakantaccen matsayin kamfani cikin sauƙin idan aka kwatanta shi da ɗan kasuwa ɗaya tilo.
Waɗannan fa'idodin fa'idodi ne na haɗin gwiwa a cikin Burtaniya waɗanda ya kamata ku yi la'akari da su yayin tunanin yadda za ku faɗaɗa kasuwancin ku zuwa Burtaniya.
Idan kana buƙatar shawara ko taimako don kafa kamfanin Burtaniya, tuntuɓe mu a yanzu a [email protected] . Mu masana ne a cikin samar da shawarwari na kasuwanci da sabis na kamfanoni. Kawai bari mu sani, zamu taya ku cimma burin kasuwancin ku.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.