Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Ee. Koyaya, sabon sunan kamfanin da aka gabatar dole ne a fara amincewa dashi ta hanyar mai rejista a cikin ƙasar hadewar don tabbatar da cewa sunan iri ɗaya bai wanzu ba.
Offshore Company Corp zai yi farin cikin gudanar da bincike na suna kyauta .
Dole ne a tsara ƙudirin kwamitin tare da sanya hannun daraktocin kamfanin, kuma dole ne a shigar da sabon suna bisa hukuma tare da rajistar kamfanin a cikin ƙasar haɗin gwiwa.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.