Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Raba mai ɗaukar kaya shine tsaro na adalci wanda mutum ko kamfanin da ke ɗauke da takardar shaidar hannun jari ta mallaka gaba ɗaya. Tun da rabon ba a yi rijista da kowace hukuma ba, hanya mafi sauƙi don canja wurin mallaka ita ce gabatar da takarda ta zahiri.
Lokacin yin rijistar kamfani a Bahamas , kasuwancin da yawa ba su sani ba idan an ba da izinin hannun jari a Bahamas ko a'a. Don amsa wannan tambayar, ƙasar ta kasance tana ba da izinin hannun jari, amma ta kawar da su a cikin 2000. An dawo da duk hannun jarin da ke gabanin hakan a ranar 30 ga Yuni 2001. An yi waɗannan canje -canje a cikin Dokar Kasuwancin Ƙasa ta Duniya (IBC) 2000 a matsayin soke dokar IBC ta 1989, da nufin inganta dokar kasuwanci tare da samun amincewa daga masu saka hannun jari na duniya. Dokar ta kuma bayyana cewa dole ne aƙalla akwai mai hannun jari guda ɗaya a cikin kamfanin, kuma masu mallakar kamfani masu fa'ida dole ne a bayyana su ga wakilin da aka yiwa rajista, amma ba sa cikin rikodin jama'a.
Kawar da hannun jarin Bahamas ya magance batutuwan nuna gaskiya da FSF, FATF, da OECD suka gabatar dangane da ganewa, yin rikodi, da watsa bayanai masu dacewa game da ƙungiyoyin shari'a da na kasuwanci.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.