Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Mai hannun jari shine mutumin da ya mallaki kamfanin ta hanyar takardar shaidar hannun jari . Kamfani na iya mallakar ta ɗaya ko da yawa daga masu hannun jari. Mai hannun jari na iya zama mutum ɗaya ko kamfani.
Daraktan shine mutumin da ke da alhakin gudanar da kamfanin. Zai sanya hannu kan duk wata yarjejeniyar kasuwanci, fom na bude asusu da sauransu Daraktocin masu hannun jarin ne ke zaban su. Kamfani na iya samun daraktoci ɗaya ko yawa. Daraktan na iya zama mutum ko kamfani.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.