Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Matsakaicin adadin harajin samun kudin shiga na Vietnam (CIT) shine 20%, kodayake kamfanoni masu aiki a ɓangarorin mai da gas za su kasance masu ƙididdiga tsakanin 32% da 50%;
Rarraba da kamfanin Vietnam ya biya ga masu hannun jarin kamfanin zai zama ba shi da cikakken haraji. Bugu da ƙari, ba za a ɗora harajin ragi a kan rarar da aka bai wa masu hannun jari na ƙasashen waje ba. Ga kowane mai hannun jari, harajin riƙewa zai zama 5%;
Biyan kuɗi da lambobin masarufi da aka biya ga waɗanda ba mazauna ba ko ƙungiyoyi na kamfanoni za su kasance ƙarƙashin biyan haraji na 5% da 10% bi da bi;
Harajin kuɗin shiga na mutum don mazauna ana ɗora shi a ƙarƙashin tsarin ci gaba, tsakanin 5% da 35%. Koyaya, ga waɗanda ba mazauna ba, ana karɓar harajin a farashi mai daidaituwa na 20%.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.