Zamu sanar da ku sabon sahihan labarai ne kawai.
Ee, yana yiwuwa wanda ba mazaunin Burtaniya ba ya kafa kamfani mai iyaka a Burtaniya. A zahiri, ya zama ruwan dare ga mutane daga wajen Burtaniya su haɗa kamfani mai iyaka na Burtaniya saboda dalilai daban-daban, kamar yin kasuwanci a Burtaniya ko cin gajiyar yanayin kasuwancin ƙasar.
Don kafa kamfani mai iyaka a cikin Burtaniya, kuna buƙatar bin matakai iri ɗaya na mazaunin Burtaniya. Wannan ya haɗa da zabar sunan kamfani, yin rijistar kamfani tare da Gidan Kamfanoni, da kuma shirya abubuwan haɗin gwiwa (takardar da ta tsara dokokin tafiyar da kamfani). Hakanan kuna buƙatar nada daraktoci da masu hannun jari, da yin rajista don wasu haraji, kamar harajin kamfani da VAT.
Muhimmin abin lura shi ne a matsayinka na ba mazaunin Burtaniya, za a buƙaci ka nada mazaunin Burtaniya a matsayin darektan kamfanin. Wannan na iya zama aboki, ɗan uwa, ko mai bada sabis na ƙwararru. Hakanan kuna buƙatar nada adireshin ofishin rajista a Burtaniya, wanda zai iya zama adireshin wurin zama ko na kasuwanci. Za a yi amfani da wannan adireshin azaman adireshin imel na kamfani kuma za a jera shi akan bayanan jama'a.
Idan kuna da wasu ƙarin tambayoyi game da haɗa kamfani mai iyaka a cikin Burtaniya a matsayin wanda ba mazaunin Burtaniya ba, yana da kyau ku nemi shawarar kwararru daga lauya ko akawu.
Kullum muna alfahari da kasancewa gogaggen mai ba da sabis na Kuɗi da na Kamfanin a cikin kasuwar duniya. Mun samar da mafi kyawun kuma mafi ƙimar ƙimar ku azaman kwastomomi masu daraja don canza burin ku zuwa cikin mafita tare da tsarin aiki bayyananne. Maganinmu, Nasarar ku.